Module quang Cisco SFP-10G-LR giá rẻ SFP Cisco SFP-10G-LR Module quang Cisco SFP-10G-LR giá rẻ SFP Cisco SFP-10G-LR –

Module quang Cisco SFP-10G-LR SFP+ SMF 1310 nm LC duplex 10km

Mã sản phẩm: SFP-10G-LR
Nhà sản xuất: Cisco
Tình trạng: Còn hàng

Module quang Cisco SFP-10G-LR Transceiver SFP+ Cisco Product # : SFP-10G-LR= Cisco Part Number : SFP-10G-LR, 10-2457-02 Clei P/N: COUIAR5CAB...

Giá bán: 0₫

Số lượng:
- +
Sale

Không sẵn có

Hết hàng