Module quang Cisco 10GBASE-SR XFP giá rẻ Module quang Cisco 10GBASE-SR XFP giá rẻ –

Module quang Cisco 10GBASE-SR XFP Transceiver XFP for MMF, 850-nm, SC Duplex, 400m

Mã sản phẩm: 10GBASE-SR XFP
Nhà sản xuất: Cisco
Tình trạng: Còn hàng

Module quang XFP Cisco 10GBASE-SR XFP Cisco Product # : 10GBASE-SR XFP= Cisco Part Number : 10GBASE-SR XFP Made In (COO) : Malaysia Bảo hành...

Giá bán: 0₫

Số lượng:
- +
Sale

Không sẵn có

Hết hàng