Giá Module quang XENPAK-10GB-ZR-OEM, XENPAK-10GB-ZR-OEM= giá rẻ Giá Module quang XENPAK-10GB-ZR-OEM, XENPAK-10GB-ZR-OEM= giá rẻ –

Module quang XENPAK-10GB-ZR-OEM Transceiver XENPAK for SMF, 1550-nm, SC Duplex, 80km

Mã sản phẩm: XENPAK-10GB-ZR-OEM
Nhà sản xuất: OEM Cisco
Tình trạng: Còn hàng

Module quang CISCO XENPAK-10GB-ZR-OEM SFP OEM cho Cisco OEM Part Number : CISCO XENPAK-10GB-ZR-OEM Bảo hành : 12 tháng 1 đổi 1...

Giá bán: 5.999.998₫ 0₫

Số lượng:
- +
Sale

Không sẵn có

Hết hàng