Module quang SFP Cisco MFEBX1 1310 nm, 20 km SMF chính hãng giá rẻ Module quang SFP Cisco MFEBX1 1310 nm, 20 km SMF chính hãng giá rẻ –

Module quang SFP Cisco MFEBX1 100BASE-BX-20U 1310 nm, 20 km transceiver for SMF

Mã sản phẩm: MFEBX1
Nhà sản xuất: Cisco
Tình trạng: Còn hàng

Module quang SFP Cisco MFEBX1 100BASE-BX-20U 1310 nm, 20 km transceiver for SMF Cisco Part Number : MFEBX1​ Tình Trạng ...

Giá bán: 0₫

Số lượng:
- +
Sale

Không sẵn có

Hết hàng