Module quang SFP-10G-LR-CL OEM Cisco giá rẻ, SFP Transceiver giá rẻ Module quang SFP-10G-LR-CL OEM Cisco giá rẻ, SFP Transceiver giá rẻ –

Module quang SFP-10G-LR-CL SFP OEM cho Cisco, DOM, 1310 nm, 10KM

Mã sản phẩm: SFP-10G-LR-CL
Nhà sản xuất: OEM Cisco
Tình trạng: Còn hàng

Module quang SFP-10G-LR-CL SFP OEM cho Cisco OEM Part Number : SFP-10G-LR-CL Bảo hành : 12 tháng 1 đổi 1 ...

Giá bán: 2.250.000₫

Số lượng:
- +
Sale

Không sẵn có

Hết hàng