Module quang cisco SFP-10G-ER-OEM module quang cisco SFP-10G-ER OEM Module quang cisco SFP-10G-ER-OEM module quang cisco SFP-10G-ER OEM –
module quang SFP-10G-ER-CL SFP OEM cho Cisco ảnh 1

Module quang SFP-10G-ER-CL SFP OEM cho Cisco: DOM, 1310nm, 40KM

Mã sản phẩm: SFP-10G-ER-OEM
Nhà sản xuất: OEM Cisco
Tình trạng: Còn hàng

Module quang SFP-10G-ER-OEM SFP OEM cho Cisco OEM Part Number : SFP-10G-ER-OEM Bảo hành : 12 tháng 1 đổi 1 ...

Giá bán: 0₫

Số lượng:
- +
Sale

Không sẵn có

Hết hàng