Module quang Linksys LACGSX sfp 1000base-SX 1Gbps upto 500m Module quang Linksys LACGSX sfp 1000base-SX 1Gbps upto 500m –

LACGSX Module quang SFP Linksys 1000base-SX 500m, for MMF optical fiber

Mã sản phẩm: LACGSX
Nhà sản xuất: linksys
Tình trạng: Còn hàng

HP Part Number : LACGSX Tình trạng hàng hóa : Mới, Nguyên hộp Made In (COO) : Taiwan / Asia ...

Giá bán: 0₫

Số lượng:
- +
Sale

Không sẵn có

Hết hàng