Module quang HPE JD100A X115 100M SFP LC BX-U 10km Transceiver giá rẻ Module quang HPE JD100A X115 100M SFP LC BX-U 10km Transceiver giá rẻ –
Module quang HPE JD100A X115 100M SFP LC BX-U

Module quang HPE JD100A X115 100M SFP LC BX 10-U 1310nm 10km Transceiver

Mã sản phẩm: JD100A
Nhà sản xuất: HPE
Tình trạng: Còn hàng

Module quang HPE JD100A X115 100M SFP LC BX 10-U 1310nm 10km Transceiver HPE Part Number : JD100A Tình trạng hàng hóa : Mới, Nguyên hộp như trong hình Made In (COO) ...

Giá bán: 0₫

Số lượng:
- +
Sale

Không sẵn có

Hết hàng