Module quang GLC-SX-MMD-CL cho Cisco giá rẻ, SFP Transceiver giá rẻ Module quang GLC-SX-MMD-CL cho Cisco giá rẻ, SFP Transceiver giá rẻ –

Module quang GLC-SX-MMD-CL SFP Transceiver OEM Cisco: 850nm, 550m

Mã sản phẩm: GLC-SX-MMD-CL
Nhà sản xuất: Cisco
Tình trạng: Còn hàng

Module quang SFP OEM Cisco GLC-SX-MMD-CL OEM Part Number : GLC-SX-MMD-CL Bảo hành : 12 tháng 1 đổi 1 Made In ...

Giá bán: 450.000₫

Số lượng:
- +
Sale

Không sẵn có

Hết hàng