Giá Module quang Cisco XENPAK-10GB-SR-OEM, XENPAK-10GB-SR-OEM giá rẻ Giá Module quang Cisco XENPAK-10GB-SR-OEM, XENPAK-10GB-SR-OEM giá rẻ –

Module quang Cisco XENPAK-10GB-SR-OEM Transceiver XENPAK for MMF, 850-nm, SC Duplex, 400m

Mã sản phẩm: XENPAK-10GB-SR-OEM
Nhà sản xuất: OEM Cisco
Tình trạng: Còn hàng

Module quang XENPAK-10GB-SR-OEM SFP OEM cho Cisco OEM Part Number : CISCO XENPAK-10GB-SR-OEMOEM Bảo hành : 12 tháng 1 đổi 1 ...

Giá bán: 5.999.998₫ 0₫

Số lượng:
- +
Sale

Không sẵn có

Hết hàng