Giá Module quang X2-10GB-ZR-OEM cho Cisco Giá Module quang X2-10GB-ZR-OEM cho Cisco –
Module quang  X2-10GB-ZR-OEM ảnh 1

Module quang Cisco X2-10GB-ZR-OEM Transceiver x2 for SMF, 1550-nm, SC Duplex, 80km

Mã sản phẩm: X2-10GB-ZR-OEM
Nhà sản xuất: OEM Cisco
Tình trạng: Còn hàng

Module quang X2-10GB-ZR-OEM SFP OEM cho Cisco OEM Part Number : X2-10GB-ZR -OEM Bảo hành : 12 tháng 1 đổi...

Giá bán: 6.000.000₫ 0₫

Số lượng:
- +
Sale

Không sẵn có

Hết hàng