Module quang Cisco GLC-SX-MMD giá rẻ SFP transceiver GLC-SX-MMD Module quang Cisco GLC-SX-MMD giá rẻ SFP transceiver GLC-SX-MMD –

Module quang Cisco GLC-SX-MMD SFP transceiver module for MMF, 850-nm, DOM, 500m

Mã sản phẩm: GLC-SX-MMD
Nhà sản xuất: Cisco
Tình trạng: Còn hàng

Module quang SFP Cisco GLC-SX-MMD Cisco Product Number : GLC-SX-MMD= Cisco Part Number P/N : GLC-SX-MMD, 10-2626-01 CLEI P/N: ...

Giá bán: 0₫

Số lượng:
- +
Sale

Không sẵn có

Hết hàng