Module quang Cisco GLC-LH-SM giá rẻ SFP GLC-LH-SM giá tốt Module quang Cisco GLC-LH-SM giá rẻ SFP GLC-LH-SM giá tốt –

Module quang Cisco GLC-LH-SM SFP transceiver 1000BASE-LX/LH, SMF, 1310nm, 10KM

Mã sản phẩm: GLC-LH-SM
Nhà sản xuất: Chính Hãng
Tình trạng: Còn hàng

Module quang SFP Cisco GLC-LH-SM Cisco Product # : GLC-LH-SM= Cisco Part Number : GLC-LH-SM, 30-1299-03 Clei P/N: CN8ID42AAC Made In (COO) ...

Giá bán: 0₫

Số lượng:
- +
Sale

Không sẵn có

Hết hàng