Module quang Cisco GLC-2BX-D giá rẻ Module quang Cisco GLC-2BX-D giá rẻ –
Module quang SFP Cisco GLC-2BX-D

Module quang Cisco GLC-2BX-D 1000BASE-BX10, SMF, 1310TX 1490RX, 2 single LC/PC

Mã sản phẩm: GLC-2BX-D
Nhà sản xuất: Cisco
Tình trạng: Còn hàng

Module quang Cisco GLC-2BX-D 1000BASE-BX10, SMF, 1310TX 1490RX, 2 single LC/PC Cisco Part Number : GLC-2BX-D Cisco Product # : GLC-2BX-D = Made In (COO) : Malaysia ...

Giá bán: 0₫

Số lượng:
- +
Sale

Không sẵn có

Hết hàng