Module quang Brocade E1MG-CWDM80-1490 CWDM SFP optic, Brocade E1MG-CWDM80-1490= giá Module quang Brocade E1MG-CWDM80-1490 CWDM SFP optic, Brocade E1MG-CWDM80-1490= giá –

Module quang Brocade E1MG-CWDM80-1490 CWDM SFP optic, 80Km, 1490nm, LC connector

Mã sản phẩm: E1MG-CWDM80-1490
Nhà sản xuất: Brocade
Tình trạng: Còn hàng

Module quang Brocade E1MG-CWDM80-1490 CWDM SFP optic, 80Km, 1490nm, LC connector Brocade Product Number : E1MG-CWDM80-1490​= Brocade Part Number : E1MG-CWDM80-1490​ ​ Tình Trạng ...

Giá bán: 43.080.800₫ 0₫

Số lượng:
- +
Sale

Không sẵn có

Hết hàng