Module quang Brocade E1MG-SX-OM 1000Base-SX SFP optic ​giá rẻ Module quang Brocade E1MG-SX-OM 1000Base-SX SFP optic ​giá rẻ –
Module quang SFP Cisco  E1MG-SX-OM

Module quang Brocade E1MG-SX-OM 1000Base-SX SFP optic, MMF, LC connector, Optical Monitoring Capable 0-70

Mã sản phẩm: E1MG-SX-OM
Nhà sản xuất: Brocade
Tình trạng: Còn hàng

Module quang Brocade E1MG-SX-OM 1000Base-SX SFP optic, MMF, LC connector, Optical Monitoring Capable 0-70. Brocade Product Number : E1MG-SX-OM​= Brocade Part Number : E1MG-SX-OM​ ​ Tình Trạng ...

Giá bán: 4.116.000₫ 0₫

Số lượng:
- +
Sale

Không sẵn có

Hết hàng