Module quang Brocade E1MG-CWDM80-1570 SFP optic, Brocade E1MG-CWDM80-1570= giá Module quang Brocade E1MG-CWDM80-1570 SFP optic, Brocade E1MG-CWDM80-1570= giá –

Module quang Brocade E1MG-CWDM80-1610 CWDM SFP optic, 80Km, 1610nm, LC connector

Mã sản phẩm: E1MG-CWDM80-1610
Nhà sản xuất: Brocade
Tình trạng: Còn hàng

Module quang Brocade E1MG-CWDM80-1610 CWDM SFP optic, 80Km, 1610nm, LC connector Brocade Product Number : E1MG-CWDM80-1610= Brocade Part Number : E1MG-CWDM80-1610 Tình Trạng ...

Giá bán: 43.080.800₫ 0₫

Số lượng:
- +
Sale

Không sẵn có

Hết hàng