Module quang Brocade E1MG-CWDM80-1550 SFP optic, Brocade E1MG-CWDM80-1550= giá Module quang Brocade E1MG-CWDM80-1550 SFP optic, Brocade E1MG-CWDM80-1550= giá –

Module quang Brocade E1MG-CWDM80-1550 CWDM SFP optic, 80Km, 1550nm, LC connector

Mã sản phẩm: E1MG-CWDM80-1550
Nhà sản xuất: Brocade
Tình trạng: Còn hàng

Module quang Brocade E1MG-CWDM80-1550 CWDM SFP optic, 80Km, 1550nm, LC connector Brocade Product Number : E1MG-CWDM80-1550= Brocade Part Number : E1MG-CWDM80-1550​ Tình Trạng ...

Giá bán: 43.080.800₫ 0₫

Số lượng:
- +
Sale

Không sẵn có

Hết hàng