Module quang Brocade E1MG-CWDM80-1530 CWDM SFP optic, Brocade E1MG-CWDM80-1530= giá Module quang Brocade E1MG-CWDM80-1530 CWDM SFP optic, Brocade E1MG-CWDM80-1530= giá –

Module quang Brocade E1MG-CWDM80-1530 CWDM SFP optic, 80Km, 1530nm, LC connector

Mã sản phẩm: E1MG-CWDM80-1530
Nhà sản xuất: Brocade
Tình trạng: Còn hàng

Module quang Brocade E1MG-CWDM80-1530CWDM SFP optic, 80Km, 1510nm, LC connector Brocade Product Number : E1MG-CWDM80-1530= Brocade Part Number : E1MG-CWDM80-1530​ Tình Trạng ...

Giá bán: 43.080.800₫ 0₫

Số lượng:
- +
Sale

Không sẵn có

Hết hàng