Phân phối Module quang Brocade 40G-QSFP-ESR4 chính hãng giá rẻ Phân phối Module quang Brocade 40G-QSFP-ESR4 chính hãng giá rẻ –
Module quang Brocade 40G-QSFP-ESR4

Module quang Brocade 40G-QSFP-ESR4 40GBASE-ESR4 QSFP+ optic (MTP 1x8 or 1x12), 300m over MMF, 1-pack

Mã sản phẩm: 40G-QSFP-ESR4
Nhà sản xuất: Brocade
Tình trạng: Còn hàng

Module quang Brocade 40G-QSFP-ESR4 40GBASE-ESR4 QSFP+ optic (MTP 1x8 or 1x12), 300m over MMF, 1-pack Brocade Product Number : 40G-QSFP-ESR4= Brocade Part Number : 40G-QSFP-ESR4 Tình Trạng ...

Giá bán: 0₫

Số lượng:
- +
Sale

Không sẵn có

Hết hàng