Module quang Brocade 10G-SFPP-USR 1550nm serial pluggable XFP optic, Brocade 10G-SFPP-USR= giá Module quang Brocade 10G-SFPP-USR 1550nm serial pluggable XFP optic, Brocade 10G-SFPP-USR= giá –

Module quang Brocade 10G-SFPP-USR 10GE USR SFP+ optic (LC), target range 100m over MMF, 1-pack

Mã sản phẩm: 10G-SFPP-USR
Nhà sản xuất: Brocade
Tình trạng: Còn hàng

Module quang Brocade 10G-SFPP-USR 10GE USR SFP+ optic (LC), target range 100m over MMF, 1-pack Brocade Product Number : 10G-SFPP-USR= Brocade Part Number : 10G-SFPP-USR Tình Trạng ...

Giá bán: 5.880.000₫ 0₫

Số lượng:
- +
Sale

Không sẵn có

Hết hàng