Module quang Brocade 10G-XFP-SR 850nm serial pluggable XFP optic, Brocade 10G-XFP-SR= giá Module quang Brocade 10G-XFP-SR 850nm serial pluggable XFP optic, Brocade 10G-XFP-SR= giá –

Module quang Brocade 10G-XFP-ZR 1550nm serial pluggable XFP optic (LC) for up to 80km over SMF

Mã sản phẩm: 10G-XFP- LR
Nhà sản xuất: Brocade
Tình trạng: Còn hàng

Module quang Brocade 10G-XFP-ER 1550nm serial pluggable XFP optic (LC) for up to 40km over SMF Brocade Product Number : 10G-XFP-ER= Brocade Part Number : 10G-XFP-ER Tình Trạng ...

Giá bán: 86.200.800₫ 0₫

Số lượng:
- +
Sale

Không sẵn có

Hết hàng