Module quang Brocade 10G-XFP-SR 850nm serial pluggable XFP optic, Brocade 10G-XFP-SR= giá Module quang Brocade 10G-XFP-SR 850nm serial pluggable XFP optic, Brocade 10G-XFP-SR= giá –

Module quang Brocade 10G-XFP- LR 1310nm serial pluggable XFP optic (LC) for up to 10km over SMF

Mã sản phẩm: 10G-XFP- LR
Nhà sản xuất: Brocade
Tình trạng: Còn hàng

Module quang Brocade 10G-XFP- LR 1310nm serial pluggable XFP optic (LC) for up to 10km over SMF Brocade Product Number : 10G-XFP- LR= Brocade Part Number : 10G-XFP- LR Tình Trạng ...

Giá bán: 21.520.800₫ 0₫

Số lượng:
- +
Sale

Không sẵn có

Hết hàng