Module quang Brocade 10G-SFPP-ZR SFP+ optic (LC), Brocade 10G-SFPP-ZR = giá Module quang Brocade 10G-SFPP-ZR SFP+ optic (LC), Brocade 10G-SFPP-ZR = giá –

Module quang Brocade 10G-SFPP-ZR 10GBASE-ZR SFP+ optic (LC), for up to 80km over SMF

Mã sản phẩm: 10G-SFPP-ZR
Nhà sản xuất: Brocade
Tình trạng: Còn hàng

Module quang Brocade 10G-SFPP-ZR 10GBASE-ZR SFP+ optic (LC), for up to 80km over SMF Brocade Product Number : 10G-SFPP-ZR= Brocade Part Number : 10G-SFPP-ZR Tình Trạng ...

Giá bán: 125.440.000₫ 0₫

Số lượng:
- +
Sale

Không sẵn có

Hết hàng