Module quang Brocade 100G-CFP2-SR10 100 GbE CFP2 optic Module quang Brocade 100G-CFP2-SR10 100 GbE CFP2 optic –

Module quang Brocade 100G-CFP2-SR10 100 GbE CFP2 optic, SR10, for distances up to 100 m over MMF, 1-pack

Mã sản phẩm: 100G-CFP2-SR10
Nhà sản xuất: Brocade
Tình trạng: Còn hàng

Module quang Brocade 100G-CFP2-SR10 100 GbE CFP2 optic, SR10, for distances up to 100 m over MMF, 1-pack Brocade Product Number : 100G-CFP2-SR10= Brocade Part Number : 100G-CFP2-SR10 Tình Trạng ...

Giá bán: 98.000.000₫ 0₫

Số lượng:
- +
Sale

Không sẵn có

Hết hàng