Module quang Alcatel-Lucent SFP-GIG-SX Module quang Alcatel-Lucent SFP-GIG-SX –

Module quang Alcatel-Lucent SFP-GIG-SX 1000Base-SX transceiver Multi mode over 850nm wavelength, up to 300m

Mã sản phẩm: Alcatel-Lucent SFP-GIG-SX
Nhà sản xuất: Alcatel-Lucent
Tình trạng: Còn hàng

Alcatel-Lucent Part Number : SFP-GIG-SX Tình trạng hàng hóa : Mới, Nguyên hộp như trong hình Made In (COO) : Taiwan / Asia Bảo hành ...

Giá bán: 0₫

Số lượng:
- +
Sale

Không sẵn có

Hết hàng