Module quang Alcatel-Lucent SFP-GIG-LX Module quang Alcatel-Lucent SFP-GIG-LX –

Module quang Alcatel-Lucent SFP-GIG-LX 1000Base-LX transceiver Single mode over 1310nm wavelength, up to 10km

Mã sản phẩm: Alcatel-Lucent SFP-GIG-LX
Nhà sản xuất: Alcatel-Lucent
Tình trạng: Còn hàng

Alcatel-Lucent Part Number : SFP-GIG-LX Tình trạng hàng hóa : Mới, Nguyên hộp như trong hình Made In (COO) : Taiwan / Asia Bảo hành ...

Giá bán: 0₫

Số lượng:
- +
Sale

Không sẵn có

Hết hàng