Module quang SFP Cisco MGBLX1 giá rẻ transceiver giá rẻ Module quang SFP Cisco MGBLX1 giá rẻ transceiver giá rẻ –

Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX transceiver: 1310nm 10KM

Mã sản phẩm: MGBLX1
Nhà sản xuất: Cisco
Tình trạng: Còn hàng

Module quang SFP Cisco MGBLX1 Cisco Part Number : MGBLX1 ​ Tình Trạng ...

Giá bán: 0₫

Số lượng:
- +
Sale

Không sẵn có

Hết hàng