Module quang SFP Cisco MGBLH1 giá rẻ giá tốt transceiver giá rẻ Module quang SFP Cisco MGBLH1 giá rẻ giá tốt transceiver giá rẻ –

Module quang SFP Cisco MGBLH1 GE LH transceiver: 1310nm, 40km

Mã sản phẩm: MGBLH1
Nhà sản xuất: Cisco
Tình trạng: Còn hàng

Module quang SFP Cisco Linksys MGBLH1 Cisco Part Number : MGBLH1​ Tình Trạng ...

Giá bán: 0₫

Số lượng:
- +
Sale

Không sẵn có

Hết hàng