Module quang HP JD107A HP X130 10G XFP LC ZR Single Mode 80km 1550nm Transceiver giá rẻ Module quang HP JD107A HP X130 10G XFP LC ZR Single Mode 80km 1550nm Transceiver giá rẻ –
Module quang HP JD107A HP X130 10G XFP LC ZR

JD107A - HP X130 10G XFP LC ZR Single Mode 80km 1550nm Transceiver

Mã sản phẩm: JD107A
Nhà sản xuất: HP
Tình trạng: Còn hàng

JD107A - HP X130 10G XFP LC ZR Single Mode 80km 1550nm Transceiver HP Part Number : JD107A Tình trạng hàng hóa : Mới, Nguyên hộp như trong hình Made In (COO) ...

Giá bán: 0₫

Số lượng:
- +
Sale

Không sẵn có

Hết hàng