Module quang HP JD061A - HP X125 1G SFP LC LH40 1310nm Transceiver giá rẻ Module quang HP JD061A - HP X125 1G SFP LC LH40 1310nm Transceiver giá rẻ –

JD061A - HP X125 1G SFP LC LH40 1310nm Transceiver

Mã sản phẩm: JD063B
Nhà sản xuất: HP
Tình trạng: Còn hàng

JD061A - HP X125 1G SFP LC LH40 1310nm Transceiver HP Part Number : JD061A Tình trạng hàng hóa : Mới, Nguyên hộp Made In (COO) ...

Giá bán: 0₫

Số lượng:
- +
Sale

Không sẵn có

Hết hàng