Module quang Cisco  GLC-SX-MM giá rẻ SFP GLC-SX-MM giá tốt Module quang Cisco  GLC-SX-MM giá rẻ SFP GLC-SX-MM giá tốt –

Module quang Cisco GLC-SX-MM GE SFP transceiver MMF, 850 nm, dual LC, 500m

Mã sản phẩm: GLC-SX-MM
Nhà sản xuất: Cisco
Tình trạng: Còn hàng

Module quang SFP Cisco GLC-SX-MM Cisco Product Number : GLC-SX-MM= Cisco Part Number : GLC-SX-MM , 30-1301-04 Clei P/N: ...

Giá bán: 0₫

Số lượng:
- +
Sale

Không sẵn có

Hết hàng