Module quang EX-SFP-1GE-SX-OEM cho Juniper giá rẻ Module quang EX-SFP-1GE-SX-OEM cho Juniper giá rẻ –
EX-SFP-1GE-SX-OEM SFP ảnh 1

Module quang EX-SFP-1GE-SX-OEM SFP Transceiver OEM cho Juniper: 850nm, 550m-2km

Mã sản phẩm: EX-SFP-1GE-SX-OEM
Nhà sản xuất: Cisco
Tình trạng: Còn hàng

Module quang SFP OEM Juniper EX-SFP-1GE-SX-OEM OEM Part Number : EX-SFP-1GE-SX-OEM Bảo hành : 12 tháng 1 đổi 1 Made...

Giá bán: 900.000₫ 480.000₫

Số lượng:
- +
Sale

Không sẵn có

Hết hàng