Module quang EX-SFP-10GE-SR-OEM Module quang EX-SFP-10GE-SR-OEM –

EX-SFP-10GE-SR-OEM SFP+ 10GBase-SR 10 Gigabit Ethernet Optics, 850nm for up to 300m transmission on MMF

Mã sản phẩm: EX-SFP-10GE-SR-OEM
Nhà sản xuất: Chính Hãng
Tình trạng: Còn hàng

Module quang EX-SFP-10GE-SR-OEM Module quang EX-SFP-10GE-SR-OEM SFP+ 10GBase-SR 10 Gigabit Ethernet Optics, 850nm for up to 300m transmission on MMF Tương đương với các Part của Juniper: EX-SFP-10GE-SR Được sử dụng cho các thiết bị: Đây là module quang...

Giá bán: 7.392.000₫

Số lượng:
- +
Sale

Không sẵn có

Hết hàng