Dây nhảy quang - SC/SC Single-Mode Duplex 5M Dây nhảy quang - SC/SC Single-Mode Duplex 5M –
Dây nhảy quang - SC/SC Single-Mode Duplex 3M

Dây nhảy quang - SC/SC Single-Mode Duplex 3M

Mã sản phẩm: Dây nhảy quang - SC/SC Single-Mode Duplex 3M
Nhà sản xuất: Chính Hãng
Tình trạng: Còn hàng

Tình Trạng: mới Bảo hành: 12 Tháng Nguồn gốc: Chính hãng Đầu kết nối SC-SC Chiều dài (m) 3 Đường kính...

Giá bán: 28.000₫

Số lượng:
- +
Sale

Không sẵn có

Hết hàng