Dây nhảy quang SC-SC Single-Mode 5M Fire Patchcord Dây nhảy quang SC-SC Single-Mode 5M Fire Patchcord –
Dây nhảy quang - SC/SC Single-Mode Duplex 3M

Dây nhảy quang SC-SC Single-Mode 5M (dây đơn mode)

Mã sản phẩm: SC-SC -Single-Mode-5m
Nhà sản xuất: Chính Hãng
Tình trạng: Còn hàng

Ứng dụng của dây nhảy quang SC-SC 5m Single Mode (Đơn Mode) - Fiber Optic Patch Cord Single Mode: Dây nhảy quang SC-SC Single Mode được sử dụng đối với môi trường truyền đẫn là Single Mode, do vậy yêu cầu Module quang, Cáp quang, ODF,...

Giá bán: 35.000₫ 0₫

Số lượng:
- +
Sale

Không sẵn có

Hết hàng