Dây nhảy quang SC-LC Single mode 3M giá rẻ Dây nhảy quang SC-LC Single mode 3M giá rẻ –

Dây nhảy quang SC-LC Single mode 3M

Mã sản phẩm: DNQ
Nhà sản xuất: Chính Hãng
Tình trạng: Còn hàng

Tình Trang: Mới Bảo hành: 12 Tháng Nguồn gốc: Chính hãng Đầu kết nối SC-LC Chiều dài (m) 3 Đường kính sợi (mm)...

Giá bán: 28.000₫

Số lượng:
- +
Sale

Không sẵn có

Hết hàng