Dây nhảy quang SC-LC Single mode 3M Dây nhảy quang SC-LC Single mode 3M –
Dây nhảy quang SC-LC Multi-mode 3m

Dây nhảy quang SC-LC Multi-mode 3m

Mã sản phẩm: SC-LC
Nhà sản xuất: Chính Hãng
Tình trạng: Còn hàng

Tình Trang: Mới Bảo hành: 12 Tháng Nguồn gốc: Chính hãng Đầu kết nối SC-LC Chiều dài (m) 3 Đường kính sợi (mm)...

Giá bán: 42.000₫

Số lượng:
- +
Sale

Không sẵn có

Hết hàng