Dây nhảy quang PATCHCORD SC-SC Single-mode 3m Dây nhảy quang PATCHCORD SC-SC Single-mode 3m –

Dây nhảy quang LC-LC Single-mode 3m

Mã sản phẩm: Dây nhảy quang PATCHCORD SC-SC Single-mode 3m
Nhà sản xuất: Chính Hãng
Tình trạng: Còn hàng

Tình Trạng: Mới Bảo hành: 12 Tháng Nguồn gốc: Chính hãng Hãng sản xuất Patchcord Đầu kết nối SC-SC Chiều...

Giá bán: 28.000₫

Số lượng:
- +
Sale

Không sẵn có

Hết hàng