Dây nhảy quang OM4 LC LC 10m Fiber Optic PatchCord OM4 Multi Mode Dây nhảy quang OM4 LC LC 10m Fiber Optic PatchCord OM4 Multi Mode –

Dây nhảy quang OM4 LC LC 10M - Fiber Patch Cord Multi mode 40G

Mã sản phẩm: OM4-LC-LC-10m
Nhà sản xuất: Chính Hãng
Tình trạng: Còn hàng

Ứng dụng của dây nhảy quang OM4 LC LC 10m - Fiber Patch Cord Multi mode 40G: Dây nhảy quang OM4 được sử dụng đối với môi trường truyền đẫn là Multimode, do vậy yêu cầu Module quang, Cáp quang, ODF, Dây đuôi chuột (Pigtail) đều phải...

Giá bán: 285.000₫ 0₫

Số lượng:
- +
Sale

Không sẵn có

Hết hàng