Dây nhảy quang OM3 LC LC Multi Mode 10G 8G 4G Fiber PatchCord 5m Dây nhảy quang OM3 LC LC Multi Mode 10G 8G 4G Fiber PatchCord 5m –

Dây nhảy quang OM3 LC LC Multi mode 10G Duplex 5M - Optical PatchCord

Mã sản phẩm: OM3-LC-LC-5m
Nhà sản xuất: Chính Hãng
Tình trạng: Còn hàng

Dây nhảy quang OM3 LC LC Multi mode 10G Duplex 5m - Optical PatchCord Ứng dụng của dây nhảy quang OM3 LC-LC Multi Mode 5m : Sử dụng cho tất cả các module quang multimode của Cisco, HP, Juniper, Brocade Sử dụng...

Giá bán: 125.000₫ 0₫

Số lượng:
- +
Sale

Không sẵn có

Hết hàng