Dây nhảy quang OM2 LC-LC Multi-mode 3m Dây nhảy quang OM2 LC-LC Multi-mode 3m –
Dây nhảy quang LC-LC Multi-mode 3m

Dây nhảy quang OM2 LC-LC Multi-mode 3m (Đa Mode)

Mã sản phẩm: OM2-LC-LC-3M
Nhà sản xuất: Chính Hãng
Tình trạng: Còn hàng

Ứng dụng của dây nhảy quang OM2 LC-LC Multi-Mode 3m (Đa Mode) - Fiber Optic Patch Cord Multi-Mode: Dây nhảy quang OM2 LC-LC Multi-Mode được sử dụng đối với môi trường truyền đẫn là Multi-Mode, do vậy yêu cầu Module quang, Cáp quang, ODF, Dây đuôi chuột...

Giá bán: 40.000₫ 0₫

Số lượng:
- +
Sale

Không sẵn có

Hết hàng