Dây nhảy quang LC-LC Single-mode 5m - Fiber Optic Patch Cord Dây nhảy quang LC-LC Single-mode 5m - Fiber Optic Patch Cord –

Dây nhảy quang LC-LC 5m Single-mode (Đơn Mode)

Mã sản phẩm: LC-LC Single-mode 5m
Nhà sản xuất: Hàng Công Ty
Tình trạng: Còn hàng

Ứng dụng của dây nhảy quang LC-LC 5m Single Mode (Đơn Mode) - Fiber Optic Patch Cord Single Mode: Dây nhảy quang LC-LC Single Mode được sử dụng đối với môi trường truyền đẫn là Single Mode, do vậy yêu cầu Module quang, Cáp quang, ODF,...

Giá bán: 35.000₫ 0₫

Số lượng:
- +
Sale

Không sẵn có

Hết hàng