Dây nhảy quang OM3 LC SC Multi Mode Optical PatchCord Dây nhảy quang OM3 LC SC Multi Mode Optical PatchCord –

Dây nhảy quang OM3 LC SC Multi mode 10G Duplex 10M - Fiber Patch Cord

Mã sản phẩm: OM3-LC-SC-10m
Nhà sản xuất: Chính Hãng
Tình trạng: Còn hàng

Ứng dụng của dây nhảy quang OM3 LC SC Multi Mode 10m : Sử dụng cho tất cả các module quang multimode của Cisco, HP, Juniper, Brocade Sử dụng thay thế cho các loại dây nhẩy quang của HP có các Part: ...

Giá bán: 185.000₫ 0₫

Số lượng:
- +
Sale

Không sẵn có

Hết hàng