Module quang Brocade E1MG-CWDM80-1470 1000Base-LHA SFP optic ​, Brocade E1MG-CWDM80-1470= giá Module quang Brocade E1MG-CWDM80-1470 1000Base-LHA SFP optic ​, Brocade E1MG-CWDM80-1470= giá –

Module quang Brocade Module quang Brocade E1MG-CWDM80-1470 CWDM SFP optic, 80Km, 1470nm, LC connector

Mã sản phẩm: CWDM80-1470 CWDM​
Nhà sản xuất: Brocade
Tình trạng: Còn hàng

Module quang Brocade Module quang Brocade E1MG-CWDM80-1470 CWDM SFP optic, 80Km, 1470nm, LC connector Brocade Product Number : CWDM80-1470 CWDM = Brocade Part Number : CWDM80-1470 CWDM ​ Tình Trạng ...

Giá bán: 43.080.800₫ 0₫

Số lượng:
- +
Sale

Không sẵn có

Hết hàng