Cisco XFP10GLR192SR-RGD giá rẻ Cisco XFP10GLR192SR-RGD giá rẻ –
Module quang cisco XFP10GLR192SR-RGD

Cisco Multirate XFP10GLR192SR-RGD XFP Module for SMF, 1310-nm, LC Duplex, 10km

Mã sản phẩm: XFP10GLR192SR-RGD
Nhà sản xuất: Cisco
Tình trạng: Còn hàng

Module quang XFP Cisco XFP10GLR192SR-RGD= Cisco Product # : XFP10GLR192SR-RGD= Cisco Part Number : XFP10GLR192SR-RGD= Made In (COO) : Malaysia Bảo hành ...

Giá bán: 0₫

Số lượng:
- +
Sale

Không sẵn có

Hết hàng