Giá Module quang Cisco XENPAK-10GB-SR giá rẻ Giá Module quang Cisco XENPAK-10GB-SR giá rẻ –

Module quang Cisco XENPAK-10GB-SR Transceiver XENPAK for MMF, 850-nm, SC Duplex, 400m

Mã sản phẩm: XENPAK-10GB-SR
Nhà sản xuất: Cisco
Tình trạng: Còn hàng

Module quang XENPAK Cisco XENPAK-10GB-SR Cisco Product # : XENPAK-10GB-SR= Cisco Part Number : XENPAK-10GB-SR Made In (COO) : Malaysia Bảo hành ...

Giá bán: 0₫

Số lượng:
- +
Sale

Không sẵn có

Hết hàng