Module quang Cisco XENPAK-10GB-LRM giá rẻ XENPAK-10G-LRM giá tốt Module quang Cisco XENPAK-10GB-LRM giá rẻ XENPAK-10G-LRM giá tốt –

Module quang Cisco XENPAK-10GB-LRM Transceiver XENPAK for MMF and SMF, 1310-nm, SC Duplex, 220m

Mã sản phẩm: XENPAK-10GB-LRM
Nhà sản xuất: Cisco
Tình trạng: Còn hàng

Module quang XENPAK Cisco XENPAK-10GB-LRM Cisco Product : XENPAK-10GB-LRM= Cisco Part Number : XENPAK-10GB-LRM Made In (COO) : Malaysia Bảo hành ...

Giá bán: 0₫

Số lượng:
- +
Sale

Không sẵn có

Hết hàng