Module quang Cisco XENPAK-10GB-LR+, giá rẻ Module quang Cisco XENPAK-10GB-LR+, giá rẻ –

Module quang Cisco XENPAK-10GB-LR+ Transceiver XENPAK for SMF, 1310-nm, SC Duplex, 10km

Mã sản phẩm: XENPAK-10GB-LR+
Nhà sản xuất: Cisco
Tình trạng: Còn hàng

Module quang XENPAK Cisco XENPAK-10GB-LR+ Cisco Product : XENPAK-10GB-LR+= Cisco Part Number : XENPAK-10GB-LR+ Made In (COO) : Malaysia Bảo hành ...

Giá bán: 0₫

Số lượng:
- +
Sale

Không sẵn có

Hết hàng