Module quang SFP+ Cisco SFP-10G-ER-S giá rẻ SFP-10G-ER-S giá tốt Module quang SFP+ Cisco SFP-10G-ER-S giá rẻ SFP-10G-ER-S giá tốt –

Module quang Cisco SFP-10G-ER-S BASE-ER SFP+ for SMF, 1550nm, 40KM

Mã sản phẩm: SFP-10G-ER-S
Nhà sản xuất: Cisco
Tình trạng: Còn hàng

Module quang SFP+ Cisco SFP-10G-ER-S Cisco Product # : SFP-10G-ER-S= Cisco Part Number : SFP-10G-ER-S Made In (COO) : Malaysia Bảo hành ...

Giá bán: 0₫

Số lượng:
- +
Sale

Không sẵn có

Hết hàng